  • Mã số: ZPMD-200-PL
  • Công suất: 200W
  • Nguồn Điện: 240V-AC
  • Nhiệt Độ Màu : 6500k/3000k/4000k
  • Kích Thước: 320*315*120mm
  • Chip led + Nguồn: Philips
  • Quang Thông: 110-130 Lm/W
  • Độ Hoàn Màu: Ra> 80
  • Hệ số công suất: >0.95 Cos
  • Trọng Lượng: 4.9 kg
  • Chất Liệu: Nhôm đúc Tuổi Thọ: >50.000 giờ
  • Bảo Hành: 3 năm
ĐÈN PHA LED MODULE 200W SÂN TENNIS CHỐNG CHÓI LÓA
Mã SP: ZPMD-200PL
--/-- ZL --/--
  • Đặc điểm
- Dải công suất của thiết bị vô cùng đa dạng. Quý khách có thể thoải mái lựa chọn đèn LED công suất lớn, vừa hoặc nhỏ. Các giá trị cụ thể là: 35W - 70W - 150W - 250W - 400W - 1000W.