Đèn Đường Năng Lượng Mặt Trời 100W Mã Sản Phẩm HASL-100-160-66
Đánh giá sản phẩm
10.850.000₫ 13.000.000₫
* Giá sản phẩm chưa bao gồm VAT
Thương hiệu: SOLAR STREET LIGHT
Tình trạng: Còn hàng
Thông tin cấu tạo Đèn Đường Năng Lượng Mặt Trời 100W Mã Sản Phẩm HASL-100-160-66
- Đèn LED công suất 100W:
  • + Chipled Philips lumileds 3030, hiệu suất phát quang 110-120Lm/w, số lượng 96 chipled 3030
  • + Kích thước đèn: 616x259x186mm
  • + Cấp bảo vệ: IP67, IK08
  • + Nhiệt độ màu: 4000K (ánh sáng trung tính)
- Bộ lưu điện Pin Lithium new LiFePo4 12,8V dung lượng 66AH
  • + Pin cell 32700 (44 cell pin 6AH 3,2V)
  • + Kích thước hộp pin: 141x120x400mm
- Tấm pin NLMT MONO 18V 80W (2 tấm)
  • + Kích thước tấm pin 600x800x30mm
  • + Điện áp định mức: 18V
  • + Điện áp hở mạch: 21,6V
  • + Dòng điện định mức: 4,44A
  • + Dòng điện ngắn mạch: 4,88A
  • + Điện áp hệ thống tối đa: 715V